Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng suối đá, Dương Minh Châu an cư lạc nghiệp chỉ với 290 triệu

Ngày đăng: 22/07/2025

7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Khám phá cơ hội sở hữu lô đất tuyệt đẹp tại Suối Đá, Dương Minh Châu, chỉ cách thị trấn hơn 1km.
Diện tích đất 5m x 30m, với 50m2 thổ cư, đã có trụ rào cao, đảm bảo sự riêng tư và an toàn.
Đường đá rộng 6m, ô tô vào tận nơi, cách đường nhựa chỉ hơn 300m, giao thông thuận tiện.
Vị trí đắc địa, chỉ hơn 1km đến trung tâm thị trấn Dương Minh Châu, dễ dàng tiếp cận các tiện ích.
Khu dân cư hiện hữu, gần trường học, chợ và đầy đủ tiện ích trong vòng bán kính 1km, mang đến cuộc sống tiện nghi.
Giá chỉ 290 triệu đồng. Liên hệ 0389961884 để biết thêm chi tiết và sở hữu ngay!
Xem thêm

Liên hệ:

038 996 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 30m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

290 triệu

150 m²
1,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
X. Suối Đá, H. Dương Minh Châu, T. Tây Ninh
LT

Lan Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng suối đá, Dương Minh Châu an cư lạc nghiệp chỉ với 290 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.