Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất 645m2 tại Đường 14, Thị trấn Dương Minh Châu, Tây Ninh, giá 1,45 tỷ

Ngày đăng: 23/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đất nền cực chất tại Đường 14, Thị trấn Dương Minh Châu, Tây Ninh, diện tích 645m2, giá chỉ 1,45 tỷ. Mặt tiền rộng 12m, ngõ vào cũng rộng 12m, rất thuận lợi cho xe cộ. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Chỗ này siêu hợp phong thủy, dễ dàng xây dựng theo ý thích. Cơ hội đầu tư không thể bỏ qua. Vị trí: Khu phố 2, thị trấn Dương Minh Châu. Xung quanh bán kính 200m Chợ DMC, Công An, Huyện Uỷ, Công viên, gần trường học các cấp. Mặt tiền đường nhựa thông thoáng, xe hơi quay đầu thoải mái Diện tích: Ngang 10 x dài 6,5,8m vuông vức, Có sẵn 75m thổ cư, còn lại đất vườn Giá bán: 145 triệu/m ngang Pháp lý rõ ràng, chính chủ đứng tên.! Liên hệ chính chủ: 0793312288Zalo) Hợp tác môi giới hoa hồng rõ ràng bán nhanh chia đều Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Ms. Thanh Hà 0793312288

Xem thêm

Liên hệ:

079 331 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,45 tỷ

645 m²
2,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 14, Tt. Dương Minh Châu, H. Dương Minh Châu, T. Tây Ninh
MH

Ms. Thanh Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất 645m2 tại Đường 14, Thị trấn Dương Minh Châu, Tây Ninh, giá 1,45 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.