Tin đăng đã hết hạn.

Lô biệt thự 185m2 ngay chân Cầu Rào 2 có bìa đỏ cần bán gấp. Anh Dũng 3 Dương Kinh

Ngày đăng: 20/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Lô Đất tái định cư cho dân tại Anh Dũng 3, Dương Kinh sẵn bìa cá nhân D.tích: 185m2 ngang 9m - Vị trí siêu đẹp trục chính ngay chân Cầu Rào 2 - Gần công viên vườn hoa và trường mầm non Quốc Tế - Thuộc đất tái định cư tại chỗ cho dân, sổ đỏ đầy đủ được xây tùy ý, vay ngân hàng thoải mái Gi.á: 8,325 tỷ (45 tr/m) (có thỏa thuận) Lh: Vinh Nguyễn 0352192835

Xem thêm

Liên hệ:

035 219 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

8,33 tỷ

185 m²
45,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Phạm Văn Đồng, P. Anh Dũng, Q. Dương Kinh, Tp. Hải Phòng
NV

Nguyễn BĐS Vinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô biệt thự 185m2 ngay chân Cầu Rào 2 có bìa đỏ cần bán gấp. Anh Dũng 3 Dương Kinh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.