Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Tư Thủy, Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng, 720 triệu, 61.5 m2

Ngày đăng: 15/08/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất thổ cư tại Tư Thủy, Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng với diện tích 61.5 m2. Giá bán hấp dẫn chỉ 720 triệu VND. + Vị trí thuận lợi, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. + Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, môi trường sống lý tưởng. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số 0963618969 - Cường.

Xem thêm

Liên hệ:

096 361 ****

Vị trí bản đồ

720 triệu

61.5 m²
11,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Tư Thủy, P. Hoà Nghĩa, Q. Dương Kinh, Tp. Hải Phòng
C

Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Tư Thủy, Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng, 720 triệu, 61.5 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.