Tin đăng đã hết hạn.

Mảnh đất Hoà Nghĩa, Dương Kinh - An cư lạc nghiệp, sinh lộc bền lâu

Ngày đăng: 06/05/2025

7
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Kính mời quý vị đến chiêm ngưỡng mảnh đất tại tổ 09, Hoà Nghĩa, Dương Kinh.
Vị trí đắc địa ngay sau khu nhà kinh doanh sầm uất, hứa hẹn cuộc sống thịnh vượng.
Diện tích 56.4m2, mặt tiền rộng 5.15m, mở ra không gian sống thoáng đãng, tràn đầy ánh sáng tự nhiên.
Mảnh đất tọa lạc trên mặt ngõ 3m, cách trục đường chính Trường Sơn chỉ 150m, giao thông thuận tiện.
Gần chợ, trường học các cấp, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt và học tập của gia đình.
Khu dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo, láng giềng thân thiện.
Giá bán 670 triệu.
Chi tiết xin liên hệ Ngân qua số điện thoại 0392697421 để được tư vấn và xem đất trực tiếp.
Xem thêm

Liên hệ:

039 269 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,15m
Chiều sâu 10,95m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

670 triệu

56.4 m²
11,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
P. Hoà Nghĩa, Q. Dương Kinh, Tp. Hải Phòng
HT

HỘI MUA BÁN NHÀ ĐẤT DƯƠNG KINH - ĐỒ SƠN- KIẾN THỤY

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mảnh đất Hoà Nghĩa, Dương Kinh - An cư lạc nghiệp, sinh lộc bền lâu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.