Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh mảnh đất đẹp vuông vắn 219.1m2 tiềm năng x2 tại kim nỗ đông anh hà nội

Ngày đăng: 11/05/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN NHANH MẢNH ĐẤT ĐẸP VUÔNG VẮN 219.1M2 TIỀM NĂNG X2 TẠI KIM NỖ ĐẮC ĐỊA TÂM ĐIỂM GIAO THƯƠNG ĐÔNG ANH
..........................................................
-VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA GIỮA 2 TRỤC HUYẾT MẠCH RA NỘI BÀI
Mặt tiền khủng 11.5m 2 mặt thoáng ô tô vào nhà
Đường trước nhà 5m mặt sau 3m chỉ 20m ra trục liên xã Kim Nỗ (đường Anh Dũng)
Cách đường 5 kéo dài cũ chỉ 200m 8km tới Vinhomes Cổ Loa 3km cầu Thăng Long 8km sân bay Nội Bài
Vị trí chiến lược:
Nằm giữa 2 tuyến đường chính ra sân bay
Gần các đại dự án nghìn tỷ:
Thành phố thông minh BRG
Khu thương mại sinh thái G9
Công viên Kim Quy
Vinhomes Cổ Loa
+ GIÁ TRỊ TĂNG GẤP ĐÔI TRONG VÀI NĂM TỚI
Mảnh đất vuông vắn phong thủy vượng khí sẵn sàng ở hoặc đầu tư giữ tiền.
- TẶNG KÈM NHÀ HIỆN HỮU SỞ HỮU NGAY PHÁP LÝ SẠCH ĐẸP
- PHÙ HỢP CHO NHÀ ĐẦU TƯ TẦM NHÌN, KHÁCH HÀNG THÍCH RA QUYẾT ĐỊNH NHANH
- Liên hệ ngay hôm nay để xem đất và chốt nhanh cơ hội hiếm có
0868255222
- Kim Nỗ Đông Anh Hà Nội

Xem thêm

Liên hệ:

086 825 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11,3m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

22,56 tỷ

219 m²
103 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Anh Dũng, Q. Dương Kinh, Tp. Hải Phòng
T

Thinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh mảnh đất đẹp vuông vắn 219.1m2 tiềm năng x2 tại kim nỗ đông anh hà nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.