Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất 100m2 khu biệt thự Sao Đỏ, Anh Dũng, Dương Kinh, HP

Ngày đăng: 25/03/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Bán lô đất 100m2 khu biệt thự Sao Đỏ, Anh Dũng, Dương Kinh, HP.
- Lô đất ngang 5m dài 20m đường nội khu.
- Hướng Tây tứ trạch.
- Sổ đỏ chính chủ cần bán nhanh, giá đầu tư.
- Khu dân cư văn minh, đông đúc hàng xóm thân thiện.
- Giáp trường liên cấp quốc tế Dewey, Sakura, mầm non Hà Linh, khách sạn Pearl River.
- Giá 5x triệu/m2.
- LH/Zalo: 0936672184 (em Lý hỗ trợ giao dịch giá tốt nhất).

Xem thêm

Liên hệ:

093 667 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

5,19 tỷ

100 m²
51,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu nhà ở Anh Dũng II - Sao Đỏ I, Q. Dương Kinh, Tp. Hải Phòng
BL

Bùi Lý

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất 100m2 khu biệt thự Sao Đỏ, Anh Dũng, Dương Kinh, HP - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.