Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng giá nhỉnh 600 triệu, diện tích 54m2

Ngày đăng: 06/02/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Lô góc : 55m2. Ngõ to 2 ô tô tránh nhau
- Xung quanh vila cao tầng đầy đủ tiện ích
- Bìa hồng mới tinh sẵn sàng công chứng giá chỉ từ hơn 600 triệu 
Liên hệ : 0789.986.888 Zal
Xem thêm

Liên hệ:

078 998 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

600 triệu

54 m²
11,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
P. Hoà Nghĩa, Q. Dương Kinh, Tp. Hải Phòng

Phong Đất

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng giá nhỉnh 600 triệu, diện tích 54m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.