Siêu hot, lô duy nhất, có 1 không 2 - Phú Hội - Đức Trọng - Lâm Đồng - DT: 30000m2

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu hot lô duy nhất có 1 không 2 - Phú Hội - Đức Trọng - Lâm Đồng. - DT: 3ha - 400m2 thổ cư. - Ráp #70m mặt tiền đường nhựa chính ĐT724. - Ráp #250m mặt tiền đường đa cấp phối.. - Vị trí thuận lợi mọi thứ, phân lô, đầu tư... Giá chỉ có 71 tỷ thôi nè. LH: 0367219191 nhanh vào việc kẻo lỡ ạh..

Xem thêm

Liên hệ:

036 721 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 70m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

71 tỷ

30.000 m²
2,37 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu hot, lô duy nhất, có 1 không 2 - Phú Hội - Đức Trọng - Lâm Đồng - DT: 30000m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.