Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất trung tâm Hiệp Thạnh, Đức Trọng, Lâm Đồng giá 7,5 tỷ

Ngày đăng: 25/02/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Tổng diện tích đất lên đến 800m2, trong đó có 400m2 đất thổ cư.
Mặt tiền siêu rộng 45m, đường bê tông thẳng tiến.
Trên đất đã có sẵn căn nhà rộng rãi, thiết kế tiểu cảnh sân vườn, hồ koi, bon sai, hoa và cây ăn trái.
Công năng sử dụng đầy đủ, tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì.
Giá 7,5 tỷ
Liên hệ: 0786812368 
Xem thêm

Liên hệ:

078 681 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 45m
Chiều sâu 17,78m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

800 m²
9,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Hiệp Thạnh, H. Đức Trọng, T. Lâm Đồng
VV

Võ Đức Văn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất trung tâm Hiệp Thạnh, Đức Trọng, Lâm Đồng giá 7,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.