Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm tại MT Bà Huyện Thanh Quan, Võ Xu, Đức Linh, Bình Thuận, 6,2 tỷ, 300m2

Ngày đăng: 02/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu đất nền DTC tại Thị trấn Võ Xu, Đức Linh, Bình Thuận với những điểm nổi bật sau: Giá chỉ 6,2 tỷ VND cho 300m2 (6*50), có 100m2 đất ở Nằm mặt tiền đường Bà HuyệnThanh Quan Cách đường DT713 chỉ 500m, Khu vực dân cư đông đúc, thuận tiện cho sinh hoạt. Có nhiều tiện ích xung quanh như gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0773453122 và gặp Võ Minh Thông.

Xem thêm

Liên hệ:

077 345 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

6,2 tỷ

300 m²
20,67 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm tại MT Bà Huyện Thanh Quan, Võ Xu, Đức Linh, Bình Thuận, 6,2 tỷ, 300m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.