Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp đất thổ cư 446m2 tại Trần Hưng Đạo, Đức Tài, giá cực chất 1,3 tỷ

Ngày đăng: 10/04/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất thổ cư tại Trần Hưng Đạo, Thị trấn Đức Tài, Đức Linh, Bình Thuận sở hữu diện tích 446m2 với mặt tiền 10.6m, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.

+ Diện tích: 446m2
+ Mặt tiền rộng: 10.6m
+ Pháp lý đầy đủ
+ Đường vào rộng 500m, thuận tiện cho xe ô tô
+ Khu vực an ninh, yên tĩnh
+ Giá chỉ 1,3 tỷ VND

Tiềm năng phát triển cao với phong thủy tốt, đất nằm ở vị trí thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

Tiện ích xung quanh:
Gần trường THPT Hùng Vương, lớp học piano lyly, thuận tiện cho việc đi lại và học tập.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: VĂn HẢI - 0784882888.

Xem thêm

Liên hệ:

078 488 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,6m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,3 tỷ

446 m²
2,91 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp đất thổ cư 446m2 tại Trần Hưng Đạo, Đức Tài, giá cực chất 1,3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.