Tin đăng đã hết hạn.

2400m2 có 1137m2 thổ cư mặt tiền đường ĐT838B xã Mỹ Thạnh Tây

Ngày đăng: 30/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán lô đất 2400m2 thổ cư có 1137m2 thổ cư Đất nằm trên mặt tiền đường tỉnh lộ ĐT838B, đã san lấp mặt bằng có sẵn nhà cấp 4 Nằm gần UBND, chợ, trường học đầy đủ tiện ích Thích hợp mua ở, đầu tư, làm nhà vườn.... pháp lý hoàn chỉnh

Xem thêm

Liên hệ:

093 775 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 40m

Vị trí bản đồ

5,5 tỷ

2.400 m²
2,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 838B, X. Mỹ Thạnh Tây, H. Đức Huệ, T. Long An
H

Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 2400m2 có 1137m2 thổ cư mặt tiền đường ĐT838B xã Mỹ Thạnh Tây - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.