Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán đất ở đô thị, giá siêu tốt 580tr

Ngày đăng: 30/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chỉ 580 TRIỆU SỞ HỮU NGAY 170m2 FULL THỔ CƯ - Vị trí cực đẹp: Lô đất tọa lạc tại Khu phố 3, Thị trấn Đông Thành, Huyện Đức Huệ, Long An + Gần bến xe + Cách Vinhomes Đức Hòa chỉ 10 phút di chuyển + Đường bê tông 5m, xe ô tô ra vào thoải mái + Khu vực dân cư hiện hữu, an ninh, sầm uất - Pháp lý rõ ràng: + Sổ hồng riêng +Công chứng sang tên trong ngày - Giá chỉ: 580 triệu Chính chủ bán - Trả trước chỉ 50 triệu, phần còn lại ngân hàng hỗ trợ vay (hỗ trợ 3 bên) - Ưu đãi đặc biệt: - Có hoa hồng cho anh/chị em môi giới cộng tác viên - Tiện ích xung quanh (bán kính 500m): - Trường học các cấp - Bệnh viện - Chợ, siêu thị mini, UBND Liên hệ ngay: Mr Ngọc Địa chỉ: An Hòa, Bình Hòa Bắc, Đức Huệ, Long An Cảm ơn anh/chị đã dành thời gian xem tin. Cơ hội đầu tư an cư lý tưởng sinh lời bền vững!

Xem thêm

Liên hệ:

086 817 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

580 triệu

170 m²
3,41 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán đất ở đô thị, giá siêu tốt 580tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.