Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất DT 9004m2 tại ĐT 838, Đông Thành, Đức Huệ, Long An, giá 20 tỷ

Ngày đăng: 11/04/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền rộng 9004m2 nằm trên mặt tiền đường ĐT 838, Đông Thành, Đức Huệ, Long An.
Giá chỉ 20 tỷ VND cho một vị trí đắc địa như thế này.
Mặt tiền 27m cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh hay xây dựng dự án.
Đường vào rộng 20m, thoải mái cho xe cộ di chuyển.
Đây là hàng hiếm cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư.

Tiện ích xung quanh:
Gần siêu thị Bách Hóa Xanh khu phố 3 và Hiệp Hòa, thuận tiện cho nhu cầu mua sắm.
Trường THPT Đức Huệ cũng chỉ cách đó không xa, thuận lợi cho việc học tập.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua 0907938457 và gặp a Hiệp.

Xem thêm

Liên hệ:

090 793 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 27m

Vị trí bản đồ

20 tỷ

9.004 m²
2,22 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất DT 9004m2 tại ĐT 838, Đông Thành, Đức Huệ, Long An, giá 20 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.