Tin đăng đã hết hạn.

Hiếm!Chính chủ ra GẤP lô đất full thổ cư mặt tiền Đg HCM ở Đức Hòa,Long An.Giá Tốt khách thiện chí

Ngày đăng: 26/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần chuyển nhượng lô đất rộng DT 2812,4m2 có 1165,8m2 thổ cư, Vị trí đắc địa trung tâm chợ xã Lộc Giang, huyện Đức Hòa, tỉnh Long An, Nay thuộc xã An Ninh Tỉnh Tây Ninh Một lựa chọn đầy triển vọng cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư kinh doanh xây dựng - Mặt tiền đường Hồ Chí Minh, đường đã lên nhựa, con đường huyết mạch từ Nam ra Bắc cách núi Bà Đen Tây Ninh 30km. - Ngay trung tâm của Xã tiện ích xung quanh trường Mầm Non, trường cấp 2, chợ Lộc Giang, Khu công nghiệp thành Thành công ,dân cư đông , an ninh văn hóa trật tự, gần ủy ban xã, nhiều tiện ích xung quanh - Đặc biệt NGANG ĐẤT 70m - Nhà Có Việc nên bán giá thấp nhất thị trường 29 tỷ, tiếp người thiện chí - Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay. Hỗ trợ ngân hàng cho vay 50% Liên hệ: chính chủ 0913885676Miễn tiếp báo quảng cáo

Xem thêm

Liên hệ:

091 388 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

29 tỷ

2.821 m²
10,28 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hiếm!Chính chủ ra GẤP lô đất full thổ cư mặt tiền Đg HCM ở Đức Hòa,Long An.Giá Tốt khách thiện chí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.