Tin đăng đã hết hạn.

Đất đô thị giá ngộp 90m2 5x18 xây dựng full, đường xe hơi, hỗ trợ bank

Ngày đăng: 18/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất giá rẻ khu phố 4 - xã Đức Hoà - Tây Ninh . Gần chợ Đức Hoà và gần trường học Võ Văn Ngân Gần trường cấp 3 Đức Hoà Diện tích : 5x18 . Đường ô tô tới đất . Đông dân cư . Sổ hồng riêng . giá chỉ 980tr bớt lộc . Thích hợp cho ace mua đầu tư

Xem thêm

Liên hệ:

093 586 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

980 triệu

90 m²
10,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đức Hòa Residence, H. Đức Hòa, T. Long An
TH

Thanh Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất đô thị giá ngộp 90m2 5x18 xây dựng full, đường xe hơi, hỗ trợ bank - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.