Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền Dragon Pearl, 1,294 tỷ, 70m2, Đức Hoà Đông, Long An

Ngày đăng: 10/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án Dragon Pearl tọa lạc tại Tỉnh Lộ 10, xã Đức Hoà Đông, huyện Đức Hòa, tỉnh Long An, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi. + Diện tích: 70m2. + Giá bán: 1,294 tỷ VND. + Pháp lý: Pháp lý đầy đủ. + Chiều rộng ngõ trước: 8m, thuận tiện cho việc di chuyển. Điểm cộng: + Đường vào rộng rãi, phù hợp cho xe ô tô. + Pháp lý đầy đủ, giao dịch sang tên nhanh. Địa điểm xung quanh: + Bệnh viện Đại học Y Tân Tạo gần kề. + Siêu thị Bách Hóa Xanh và các tiện ích khác phục vụ nhu cầu sinh hoạt. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết về bất động sản này qua số điện thoại 0938999841 để thương lượng nhanh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 899 ****

Vị trí bản đồ

1,29 tỷ

70 m²
18,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Dragon Pearl (tên cũ: Green Sailing Town), Đ. Tỉnh Lộ 10, X. Đức Hòa Đông, H. Đức Hòa, T. Long An
PV

PHẠM VIỆT

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền Dragon Pearl, 1,294 tỷ, 70m2, Đức Hoà Đông, Long An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.