Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền dự án tại F3-37 Làng Sen Việt Nam, 1,15 tỷ, 84m2 hàng hiếm tại bao đẹp

Ngày đăng: 14/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

F3-37 Làng Sen Việt Nam, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An là một mảnh đất nền dự án cực kỳ chất lượng đang chờ sổ. Diện tích 84m2, giá chỉ 1,15 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai yêu thích không gian sống hiện đại và gần gũi với thiên nhiên. Mặt tiền 5m, cực thích hợp cho các hoạt động kinh doanh hay đầu tư lâu dài. Pháp lý đang chờ sổ, nên có thể yên tâm về tính ổn định. Khu vực xung quanh Gần đó có siêu thị Bách Hóa Xanh và các tiện ích khác như bệnh viện, trường học, cũng như các trung tâm mua sắm lớn, giúp cuộc sống trở nên thuận tiện hơn bao giờ hết. Chi tiết dự án Dự án Làng Sen Việt Nam được thiết kế giống hình mặt trống đồng Đông Sơn, với quy hoạch thông minh và hiện đại. Nhiều dãy nhà được bao bọc bởi cây xanh và kênh rạch, mang lại không khí trong lành và gần gũi với thiên nhiên. Hồ sen rộng 2 ha và Trung tâm hội nghị Tre Việt với sức chứa trên 1000 người sẽ là điểm nhấn cho các hoạt động cộng đồng. Đường thương mại 3 miền Bắc – Trung – Nam dài hơn 1.5km tái hiện giá trị văn hóa truyền thống, hứa hẹn mang đến một cuộc sống phong phú và đa dạng cho cư dân. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Quý, 0968657949

Xem thêm

Liên hệ:

096 865 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,15 tỷ

84 m²
13,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Làng Sen Việt Nam, H. Đức Hòa, T. Long An
Q

Quý

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền dự án tại F3-37 Làng Sen Việt Nam, 1,15 tỷ, 84m2 hàng hiếm tại bao đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.