Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền kđt daresco, hậu nghĩa, tây ninh 140m2 sổ hồng riêng chỉ 3km đến vinhomes hậu nghĩa

Ngày đăng: 13/09/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Với tổng diện tích 140m2 (7x20) sẻ,pháp lý rõ ràng, minh bạch - Hỗ trợ vay ngân hàng 80% giá trị lô đất - Kết nối giao thông: Nằm trên Tỉnh lộ 823, gần Vành đai 4, đối diện Khu công nghiệp Đức Hòa III. Cách Quốc lộ 22 (Xuyên Á) 4.5 km, Cửa khẩu Mộc Bài (Tây Ninh) 30 km, thị xã Thủ Dầu Một (Bình Dương) 20 km, ngã tư An Sương 24.5 km, sân bay Tân Sơn Nhất 30 km, và trung tâm TP.HCM 35 km. Khi tuyến Vành đai 4 hoàn thành, thời gian di chuyển đến TP.HCM và các tỉnh lân cận sẽ được rút ngắn đáng kể. Liền kề các khu đô thị lớn: Gần các dự án của Vingroup, Him Lam, Safari Mỹ Quỳnh, và khu đô thị Đại học Quốc tế (925 ha, vốn đầu tư 3.5 tỷ USD). Khu vực phát triển công nghiệp: Đức Hòa là huyện trọng điểm về công nghiệp của Long An, thu hút lượng lớn lao động và chuyên gia, tạo nhu cầu nhà ở và kinh doanh cao. - Liên hệ: 0911966968 để được hỗ trợ tư vấn miễn phí

Xem thêm

Liên hệ:

091 196 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,59 tỷ

140 m²
11,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu dân cư Daresco Long An, X. Đức Lập Thượng, H. Đức Hòa, T. Long An
0

0911966968

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền kđt daresco, hậu nghĩa, tây ninh 140m2 sổ hồng riêng chỉ 3km đến vinhomes hậu nghĩa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.