Tin đăng đã hết hạn.

15,5x56 Mặt tiền đường Nhựa, Vị Trí Cực Đẹp, cực Tiềm Năng

Ngày đăng: 11/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Một mảnh đất cực kỳ đắc địa! - **Vị trí**: + Mặt tiền đường nhựa 8m, gần trung tâm Ngã 3 Mỹ Hạnh. + Sát bên Chợ, trường học, khu công nghiệp Nhị Xuân, Xuyên Á và Hoàng Gia. + Cách Tỉnh Lộ 9 chỉ 100m. - **Diện tích**: + Tổng diện tích: 868m (15,5x56). + Bao gồm: 200m Thổ Cư, 668m Đất LUA. - **Hướng phát triển**: + Vị trí đắc địa, kết nối từ Tỉnh lộ 9 ra tỉnh lộ 824. + Thông thương, liên kết vùng và có nhiều Dự Án lớn xung quanh. + Tiềm năng phát triển cực cao về kinh doanh, đầu tư. - **Giá trị**: + Giá trị đất tăng cao do vị trí đắc địa và tiềm năng phát triển. + Có thể đầu tư xây dựng nhà Vườn, trung tâm thương mại, văn phòng, kho xưởng... Giá : 6ty5 (bao ngân hàng, bao chuyển thổ.) Ngoài ra mình còn nhiều Lô Đất Lớn khác, anh chi cần thế nào nhắn mình, mình sẽ gửi những sản phẩm phù hợp. Cam kết : thông tin thật + giá trị thật + Pháp lý rõ ràng + Giá Tốt.

Xem thêm

Liên hệ:

093 366 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15,5m

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

868 m²
7,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Tỉnh lộ 9, X. Mỹ Hạnh Nam, H. Đức Hòa, T. Long An
TT

Trần Thanh Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 15,5x56 Mặt tiền đường Nhựa, Vị Trí Cực Đẹp, cực Tiềm Năng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.