Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền dự án KCN Đức Hòa - 2,15 tỷ, 125m2, Xã Đức Hòa Hạ, Đức Hòa, Long An

Ngày đăng: 28/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án KCN Đức Hòa tọa lạc tại xã Đức Hòa Hạ, huyện Đức Hòa, tỉnh Long An. Với diện tích 125m2 và giá bán chỉ 2,15 tỷ VND/nền (hiện có 2 nền sát nhau, 1 là nền đất + 1 nền đã có nhà cấp 4 hiện hữu đang cho thuê, thuận tiện làm nhà trọ cho thuê hoặc làm nhà vườn để ở). Điểm nổi bật của bất động sản này bao gồm mặt tiền rộng 16m, rất phù hợp cho các hoạt động kinh doanh, cùng với đường vào thông thoáng, dễ dàng di chuyển. Pháp lý đầy đủ đảm bảo an tâm cho khách hàng trong quá trình giao dịch. Đây là cơ hội hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một khoản đầu tư sinh lời. Khu vực xung quanh cũng rất thuận tiện với nhiều tiện ích như siêu thị Bách Hoá Xanh, chợ và trường học cấp 1,2. giáp khu công nghiệp, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về bất động sản này qua số ĐT: 0968678569 Trần Gia. Hãy nắm bắt cơ hội sở hữu đất nền giá trị trong khu vực phát triển này.

Xem thêm

Liên hệ:

096 867 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

2,15 tỷ

125 m²
17,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Khu công nghiệp Đức Hòa III – Slico, X. Đức Lập Hạ, H. Đức Hòa, T. Long An
TG

Trần Gia

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền dự án KCN Đức Hòa - 2,15 tỷ, 125m2, Xã Đức Hòa Hạ, Đức Hòa, Long An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.