Tin đăng đã hết hạn.

Đất full thổ 700m2, MT 7m. Sổ hồng đầy đủ - Lộc Giang, Đức Hòa - Giảm lộc cho anh chị thiện chí

Ngày đăng: 27/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất có vị trí tốt, gần chợ, trường học, mặt tiền đường 14m. Thuận lợi cho việc kinh doanh, buôn bán, nhà trọ. Giá bán 3.7 tỷ còn thương lượng. Liên hệ ngay anh Khanh 0767541424

Xem thêm

Liên hệ:

076 754 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

3,7 tỷ

700 m²
5,29 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất full thổ 700m2, MT 7m. Sổ hồng đầy đủ - Lộc Giang, Đức Hòa - Giảm lộc cho anh chị thiện chí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.