Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất thổ cư khủng giá tốt 1144m2 đường Đức Thuận, Rừng Sến,Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hoà, Long An

Ngày đăng: 01/09/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán đất thổ cư đẹp đường Đức Thuận ấp Rừng Sến, xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hoà, Long An ( cũ ) ( xã Đức Lập, tỉnh Tây Ninh mới ). Diện tích 1144m2 ngang mặt tiền 16m dài 71,5m vuông vức. Đất có 785m2 thổ cư, 359m2 đất lúa( lên thổ cư đc vì quy hoạch phủ hồng ). Đường trước đất đá xanh 7m ( quy hoạch cả lề đường 2 bên là 12m ). Vị trí từ TL9 chạy vào 500m, cách dự án Cát Tường Phú Sinh đông dân cư gần 300m, cách dự án An Huy khoảng 2km, cách Cầu Lớn ( Hóc Môn) 9km, cách trung tâm TpHCM ( Tân Bình, Phú Nhuận) 25km, đường trước đất thông các hướng. Đất sạch đẹp, ko mồ mả. Xung quanh đông dân cư nên thuận lợi cho làm biệt thự vườn nghỉ dưỡng, nhà xưởng, xây nhà trọ, hoặc các nhà đầu tư muốn đầu tư thì dư địa sinh lời cao vì chỉ cần chuyển 359m2 đất lúa lên thổ cư trong 1,5 tháng là đã có lợi nhuận cao. Giá mong muốn để công chứng chia tay mảnh đất tâm huyết là 11,2 tỷ; giá còn thương lượng mạnh cho khách hàng thiện chí. Nhờ các anh chị em dịch vụ chạy giúp, phí hoa Hồng 2% nhận đủ khi giao dịch thành công. Mọi chi tiết xin liên hệ chính chủ 0909338258 ( Hưng ). Xin cảm ơn

Xem thêm

Liên hệ:

090 933 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Ưu điểm BĐS Đang có lợi nhuận cao

Vị trí bản đồ

11,2 tỷ

1.144 m²
9,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. Đức Thuận, X. Mỹ Hạnh Bắc, H. Đức Hòa, T. Long An
NH

Nguyễn Ngọc Hưng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất thổ cư khủng giá tốt 1144m2 đường Đức Thuận, Rừng Sến,Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hoà, Long An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.