Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp đất nền KĐT Daresco, 1,65 tỷ, 140m2 gần Vin Hậu Nghĩa.

Ngày đăng: 25/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu đất nền dự án tại KĐT Daresco, Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An với những điểm nổi bật sau: + Giá chỉ 1,65 tỷ VND. + Diện tích 140m2, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. + Pháp lý đầy đủ, sổ hồng + Ngõ vào rộng 29m, thuận tiện cho xe hơi ra vào. + Mặt tiền 12m, thích hợp để kinh doanh. + Hướng cửa chính Tây, hợp phong thủy. Khu vực xung quanh: + Gần bệnh viện đa khoa xuyên á (chi nhánh Đức Hòa). + Công viên gần đó, lý tưởng cho hoạt động ngoài trời. + Gần trường Ahọc các cấp thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0916090695, Nguyễn Kim Thúy.

Xem thêm

Liên hệ:

091 609 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

1,65 tỷ

140 m²
11,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Khu dân cư Daresco Long An, X. Đức Lập Thượng, H. Đức Hòa, T. Long An
NT

Nguyen Kim Thuy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp đất nền KĐT Daresco, 1,65 tỷ, 140m2 gần Vin Hậu Nghĩa. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.