Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền view hồ cực đẹp kdc tân đô, tỉnh lộ 10, đức hòa, long an liên hệ : 0908606791 xem đất

Ngày đăng: 20/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

ĐẤT NỀN VIEW HỒ CỰC ĐẸP KDC TÂN ĐÔ, TỈNH LỘ 10, ĐỨC HÒA, LONG AN Giá chỉ 2 TỶ 380 thương lượng Diện tích 105m² Sổ riêng View siêu hiếm Bạn đang tìm một lô đất: Phong thủy tốt View hồ thoáng mát Khu dân cư hiện hữu An ninh Dân trí cao Gần công viên Võ Văn Tần tiện ích sống đầy đủ Cách TP.HCM chỉ 25 phút di chuyển Đây chính là lựa chọn hoàn hảo cho: An cư lâu dài không gian sống lý tưởng, sát hồ, sát công viên Đầu tư sinh lời khu vực đang phát triển mạnh, giá đất tăng nhanh Vị trí lô đất: Nằm trong KDC Tân Đô, đường Tỉnh Lộ 10, ngay trung tâm Đức Hòa Hạ Tiện ích xung quanh: ngân hàng, trường học, chợ, bệnh viện... Liên hệ ngay Tuyết: 0908606791

Xem thêm

Liên hệ:

090 860 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

2,38 tỷ

105 m²
22,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu công nghiệp Tân Đô, H. Đức Hòa, T. Long An
0

0908606791

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền view hồ cực đẹp kdc tân đô, tỉnh lộ 10, đức hòa, long an liên hệ : 0908606791 xem đất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.