Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền Tỉnh Lộ 825, xã Đức Hòa Thượng, Đức Hòa, Long An, diện tích 1375m2

Ngày đăng: 22/07/2025

7.2
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán nền đất mặt tiền nhựa Tỉnh Lộ 825 - Chùa Tháp (Liên Hoa), xã Đức Hòa Thượng, Đức Hòa, Long An.
Cách tỉnh lộ 823D chỉ tầm 600m.
Diện tích: 20m x 70m, tổng 1375m2, thổ cư 100%.
Sổ hồng riêng, pháp lý đầy đủ.
Đường nhựa rộng 8m.
Đất thích hợp xây kho xưởng, nhà trọ, nhà vườn, nhà nghỉ, cửa hàng tạp hóa,...
Giá bán: 12 tỷ.
Liên hệ: 0902305202 hoặc 0966626577 gặp Phương để được hỗ trợ xem đất.
Xem thêm

Liên hệ:

090 230 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Chiều sâu 70m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

12 tỷ

1.400 m²
8,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Tỉnh lộ 825, X. Đức Hòa Thượng, H. Đức Hòa, T. Long An
HT

Hồ Tuyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền Tỉnh Lộ 825, xã Đức Hòa Thượng, Đức Hòa, Long An, diện tích 1375m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.