Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất full thổ cư ngay Đức Ngãi 2 Đức Lập Thượng Đức Hòa Long An. Dt 22x85m giá 8,2 tỷ

Ngày đăng: 17/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán lô đất phun thổ cư đẹp ngay Đức Ngãi 2 Đức Lập Thượng Đức Hòa Long An. Diện tích cực rộng: 1.800m2 (ngang 22m x dài 85m). Pháp lý rõ ràng: Đã full thổ cư. Giá bán: 8 tỷ 200 triệu (TL chính chủ). Mặt tiền đường nhựa rộng 32m, xe tải, xe container ra vào thoải mái. Có tường rào cao 2m bao quanh, an ninh, riêng tư. Vị trí đắc địa Tiềm năng tăng giá cực mạnh. Cách trung tâm hành chính Đức Hòa chỉ 3km. Trong bán kính 2km có: Vườn thú Mỹ Quỳnh Safari. Khu dân cư cao cấp Osaka Young Town. KCN Đức Hòa, KCN Tân Á Đại Thành. Gần BV Đa Khoa khu vực Hậu Nghĩa, BV Xuyên Á. Tiện ích đầy đủ: Trường học các cấp, chợ Đức Lập, Bách Hóa Xanh, Điện Máy Xanh. Giáp ranh TP. HCM, thuận tiện di chuyển. Phù hợp đầu tư: Xây trọ cho công nhân. Làm nhà vườn nghỉ dưỡng. Phân lô bán nền sinh lời. Liên hệ chính chủ: 0906635279 Huyên.

Xem thêm

Liên hệ:

090 663 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 22m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

8,2 tỷ

1.800 m²
4,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Long An Areca Villa, H. Đức Hòa, T. Long An
LH

Lê Thị Hoàng Huyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất full thổ cư ngay Đức Ngãi 2 Đức Lập Thượng Đức Hòa Long An. Dt 22x85m giá 8,2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.