Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất mặt tiền nhựa 6m lề đường 2m trong KDC Cát Tường Phú Sinh chỉ 840tr sổ hồng riêng xây tự do

Ngày đăng: 12/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chủ cần bán lô đất trong KDC Cát Tường Phú Sinh. Diện tích 4x11.8m sổ hồng riêng xây dựng tự do. Đường nhựa 6m lề 2m kdc hiện hữu thông thoáng. Giá 840tr bao sang tên. Liên hệ 0933909737 Như Tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 390 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

840 triệu

47.2 m²
17,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Cát Tường Phú Sinh Eco City, H. Đức Hòa, T. Long An
NB

Như Tỷ BDS

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất mặt tiền nhựa 6m lề đường 2m trong KDC Cát Tường Phú Sinh chỉ 840tr sổ hồng riêng xây tự do - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.