Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội đầu tư đất nền Khu đô thị An Huy Mỹ Việt Sổ hồng riêng, giá chỉ từ 1.67 tỷ, booking 30tr

Ngày đăng: 12/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cơ hội đầu tư sinh lời tại Khu đô thị An Huy Mỹ Việt Đức Hòa, Long An! Vị trí đắc địa: Mặt tiền Tỉnh Lộ 9, xã Mỹ Hạnh Bắc, huyện Đức Hòa kết nối nhanh về TP. HCM chỉ 30 phút. Quy mô: 60ha 2500 sản phẩm gồm đất nền & nhà liền kề. Diện tích: 85m² giá chỉ từ 1 tỷ 679 triệu. Pháp lý: Sổ hồng riêng từng nền sở hữu lâu dài. Ngân hàng hỗ trợ vay 70% ân hạn gốc & lãi đến 24 tháng. Booking chỉ 30 triệu/suất hoàn lại nếu không mua. Liên hệ: 0904508143 để nhận thông tin chi tiết. Khu đô thị An Huy Mỹ Việt, đất nền Đức Hòa Long An, đất nền Mỹ Hạnh Bắc. https://khudothianhuymyviet.com.vn

Xem thêm

Liên hệ:

090 450 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,68 tỷ

85 m²
19,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu dân cư An Huy – Đức Hòa – Long An, H. Đức Hòa, T. Long An
LH

Lê Ngọc Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội đầu tư đất nền Khu đô thị An Huy Mỹ Việt Sổ hồng riêng, giá chỉ từ 1.67 tỷ, booking 30tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.