Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô góc 2 mặt tiền - Hướng Đông Nam cực mát - Dự án Làng Sen Việt Nam - Đã có sổ, sang tên ngay

Ngày đăng: 07/05/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Vị trí đắc địa tại khu đô thị Làng Sen Việt Nam, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, tỉnh Long An - cách TP. HCM chỉ 30 - 45 phút di chuyển, kết nối nhanh Tỉnh lộ 10 - Quốc lộ N2 - Vành Đai 3, Vành Đai 4.

Thông tin sản phẩm:

- Lô góc 2 mặt tiền cực đẹp, thoáng đãng hiếm có trong dự án!

- Hướng Đông Nam: Đón gió mát, phong thủy tốt, phù hợp cả để ở và đầu tư.

- Diện tích: 93,6m² (ngang rộng, xây dựng thoải mái).

- Giá bán: Chỉ 1 tỷ 750 triệu giá cực tốt cho vị trí góc.

- Pháp lý: Sổ hồng riêng công chứng sang tên ngay.

Tiện ích nội khu đồng bộ:

+ Trường học các cấp, công viên hồ sen, trung tâm hội nghị, nhà hàng, cafe sân vườn, chợ dân sinh.

+ Dân cư hiện hữu, văn minh an ninh đảm bảo.

+ Gần các KCN lớn: Đức Hòa 1, Tân Đức, Hải Sơn, Nam Thuận, thích hợp vừa ở vừa cho thuê hoặc kinh doanh.

Tiềm năng sinh lời cao:

- Nằm sát quy hoạch 4 đại đô thị Vinhomes vệ tinh (Hóc Môn, Củ Chi, Tân Mỹ, Hậu Nghĩa).

- Cơ hội đầu tư đón sóng Vành đai 3, Vành đai 4, và đô thị hóa phát triển vùng ven TP. HCM.

Liên hệ ngay để xem đất và hỗ trợ pháp lý: 0911 789 274.

Xem thêm

Liên hệ:

091 178 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

1,75 tỷ

93.6 m²
18,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Làng Sen Việt Nam, H. Đức Hòa, T. Long An
LL

Long Nhật Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô góc 2 mặt tiền - Hướng Đông Nam cực mát - Dự án Làng Sen Việt Nam - Đã có sổ, sang tên ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.