Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh lô đất biệt thự sổ đỏ, mặt sau hồ, tại KĐT Làng Sen Việt Nam, giá 2,5 tỷ, 220 m2

Ngày đăng: 06/05/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

KĐT Làng Sen Việt Nam, Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An là một khu vực tiềm năng cho các nhà đầu tư và gia đình đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng.

+ Giá bán: 2,5 tỷ VND.
+ Khu biệt thự D1.
+ Diện tích: 220 m2.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Mặt tiền rộng 14m, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
+ Đường vào rộng 17m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào.
+ Hướng cửa chính Đông Bắc, theo phong thủy tốt cho gia chủ.

Tiện ích xung quanh:
+ Gần bệnh viện Đại học Y Tân Tạo.
+ Siêu thị Bách Hóa Xanh và Bách Hóa Xanh 37 Tỉnh Lộ 825 gần đó, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết, Đoàn Thị Kiều Diễm - 0904962033.

Xem thêm

Liên hệ:

090 496 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

220 m²
11,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Làng Sen Việt Nam, H. Đức Hòa, T. Long An
TM

Trần Diễm My

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh lô đất biệt thự sổ đỏ, mặt sau hồ, tại KĐT Làng Sen Việt Nam, giá 2,5 tỷ, 220 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.