Tin đăng đã hết hạn.

Cát tường phú sinh | sổ riêng , vị trí đẹp - trục chính , view kênh , view hồ , góc 2 mt - giá rẻ

Ngày đăng: 01/03/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Chuyên nhận mua bán - kí gửi nhà đất tại KDC Cát Tường Phú Sinh , Mỹ Hạnh Bắc , Đức Hoà , Long An

- Giỏ Hàng cập nhật mới nhất T3/2025

1. View kênh 1.35 tỷ ( 5x17 ) , 1.45 tỷ ( 5x20 )

2. Trục chính đường lớn 14m - 5x20 giá 1.58 tỷ

3. View công viên 4x17 giá 1090

4. View hồ 8x20 giá 2.5 tỷ

5. Góc đông dân 1.68 tỷ

6. Góc trục chính 9x20 giá 2.78 tỷ

7. Các vị trí phân khúc giá nhỏ :

830 triệu - DT 4x12.65
850 triệu - Dt 4x13
950 triệu - DT 4x16
999 triệu - DT 4x18
1.1 tỷ - DT 4x20
1.15 tỷ - DT 4x21

8. Các SP Nhà ở giá chỉ từ 1.1 tỷ - Sổ hồng riêng , đã hoàn công , 2 PN -5 PN , Tuỳ kết cấu từng căn

Tất cả đã có sổ hồng riêng , đường trước đất 10-12-14m ( kèm vỉa hè ) , điện lực nhà nước quản lý , Nước máy của khu

Liên hệ
- SĐT :0932.091.402 ( Ánh Tuyết )
- VP Cty : B4.14 đường TC2 KDC Cát Tường Phú Sinh

Kết bạn zalo để được cập nhật SP giá rẻ nhanh nhất !

Chúc Quý khách hàng gặp thật nhiều may mắn - Phát tài Phát Lộc !!

Xem thêm

Liên hệ:

093 209 ****

Vị trí bản đồ

999 triệu

72 m²
13,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Cát Tường Phú Sinh Eco City, H. Đức Hòa, T. Long An
0

0932091402

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cát tường phú sinh | sổ riêng , vị trí đẹp - trục chính , view kênh , view hồ , góc 2 mt - giá rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.