Tin đăng đã hết hạn.

Đất thổ cư ngay khu công nghiệp DX1, Đồng Xoài - cơ hội đầu tư hấp dẫn

Ngày đăng: 21/08/2025

7
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán đất ngay khu công nghiệp DX1, phường Tân Thành, thành phố Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước.
Diện tích đất là 5m x 22.5m, full thổ cư.
Giá bán chỉ 730 triệu đồng.
Liên hệ: 0962093393 để biết thêm thông tin chi tiết và xem đất.
Xem thêm

Liên hệ:

096 209 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 22,5m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

730 triệu

112.5 m²
6,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
X. Tân Thành, Tp. Đồng Xoài, T. Bình Phước
HC

Huỳnh Thị Thuỳ Chương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất thổ cư ngay khu công nghiệp DX1, Đồng Xoài - cơ hội đầu tư hấp dẫn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.