Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 820 triệu sở hữu ngay lô đất đẹp trung tâm dự án Cát Tường Phú Hưng

Ngày đăng: 07/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chỉ 820 triệu sở hữu ngay lô đất đẹp trung tâm dự án Cát Tường Phú Hưng. * Vị trí cực đẹp: - Nằm ngay trung tâm khu đô thị Cát Tường Phú Hưng, - Sát khách sạn 6 tầng, ngay ngã 3 đắc địa, - Đường nhựa 12m thông thoáng, xe hơi quay đầu dễ dàng. * Thông tin chi tiết: - Diện tích: 5x16m (80m²). - Giá chỉ 820 triệu giá cực hiếm trong khu trung tâm. - Sổ hồng riêng, sang tên ngay, pháp lý minh bạch. - Xây dựng tự do, phù hợp ở, đầu tư, kinh doanh nhỏ. * Tiện ích xung quanh đầy đủ: Công viên, trường học, trung tâm thương mại, khu vui chơi, dân cư hiện hữu đông đúc. * Liên hệ ngay: 0357716194Thảo BĐS) hỗ trợ xem đất và sang tên nhanh chóng! * Cam kết giá thật đất thật pháp lý rõ ràng.

Xem thêm

Liên hệ:

035 771 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

820 triệu

80 m²
10,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị Cát Tường Phú Hưng, Tp. Đồng Xoài, T. Bình Phước
PT

Phương Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 820 triệu sở hữu ngay lô đất đẹp trung tâm dự án Cát Tường Phú Hưng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.