Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh lô đất 100m2 ngay đầu cổng chào. Đối diện khách sạn. Sổ hồng công chứng ngay

Ngày đăng: 31/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm đầu cổng, vị trí vàng tạo dòng tiền khủng. * Thông tin lô đất: - Diện tích: 5m x 20m = 100m2. - Xây dựng: Tự do, không theo quy cách. - Đường nhựa LG: 14m. - Pháp lý: Sổ hồng riêng - công chứng ngay. - Ngân hàng cho vay 70%. * Giá bán: 1.080.000.000 đồng. (không có lô thứ 2). * Ngay đầu cổng KĐT Cát Tường Phú Hưng Đối diện KCN Đồng Xoài III. --------------------------------------------------------------------- - Vị trí kim cương Trung tâm thương mại dịch vụ: - Đầu trục chính Phan Bội Châu giao lộ đắt giá nhất khu đô thị. - Toạ lạc tuyến tránh QL14 kết nối siêu nhanh đến các vùng kinh tế trọng điểm. - Sát KCN Đồng Xoài III hàng ngàn công nhân, chuyên gia đang cần dịch vụ ăn uống, lưu trú, mua sắm mỗi ngày. * Tiềm năng kinh doanh Khai thác ngay: = Phù hợp mở: Quán cafe, nhà thuốc, siêu thị mini, spa, văn phòng công ty. + Giá trị đầu tư gia tăng từng ngày: + Quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hoàn chỉnh. + Tập trung dân cư nhanh nhờ lực đẩy từ công nghiệp và đô thị hóa. + Giá đất đầu cổng luôn là vùng đất vàng trong mọi chu kỳ tăng trưởng. * Liên hệ: 0936965717Ms. Thư). * Văn Phòng: DN8, khu đô thị Cát Tường Phú Hưng, Phường Bình Phước, Tỉnh Đồng Nai.

Xem thêm

Liên hệ:

093 696 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,08 tỷ

100 m²
10,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị Cát Tường Phú Hưng, Tp. Đồng Xoài, T. Bình Phước
NT

Nguyen Hoai Thu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh lô đất 100m2 ngay đầu cổng chào. Đối diện khách sạn. Sổ hồng công chứng ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.