Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất dt hơn 130m2 chỉ với 1tỷ170, vuông vắn, đường bê tông ô tô thông, gần ubnd hoà tiến

Ngày đăng: 31/03/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CHỈ VỚI 1TỶ 170, CÓ NGAY LÔ ĐẤT DT HƠN 130M2, VUÔNG VẮN, BÊ TÔNG ĐƯỜNG Ô TÔ, GẦN UBND HÒA TIẾN.
Vị trí: Cách trung tâm xã Hòa Tiến 900 mét, gần ủy ban nhân dân, trường học, chợ
Khu vực đông dân cư, trục đường chính đi vào unnd Huyện Hòa Vang
Diện tích: 134m2
Ngang 5m, dài 27m
Hướng Đông
SỔ CÓ SẴN, PHÁP LÝ RÕ RÀNG, CÔNG CHỨNG NGAY
Giá 1 tỷ 170, GIÁ ĐẦU TƯ SINH LỜI NGAY.

Xem thêm

Liên hệ:

097 883 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,17 tỷ

134 m²
8,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị Tiến Thành, Tp. Đồng Xoài, T. Bình Phước
V

Vukhanhnhat

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất dt hơn 130m2 chỉ với 1tỷ170, vuông vắn, đường bê tông ô tô thông, gần ubnd hoà tiến - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.