Tin đăng đã hết hạn.

Lô Góc 2 Mặt Tiền Dưới 1tỷ5 || Rẻ Nhất Không Có Lô Thứ 2 - Đối Diện Nhà Ở Xã Hội 250 căn

Ngày đăng: 19/03/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/23

* Thông tin lô góc:
- Diện tích : 110,5m2 ( Ngang 6,5m , Dài 17m)
- Đường nhựa 16m
- Xây dựng tự do
- Pháp lý : Sổ Hồng Riêng
- Giá bán nhanh : 1.420.000.000 vnđ

* XUNG QUANH ĐÃ CÓ DÂN VỀ Ở VÀ KINH DOANH
* CÁCH TUYẾN TRÁNH QL14 150M

--------------------------------------------------------------

Tổng Quan Dự Án Cát Tường Phú Hưng:
- Quy mô: 92.7ha.
- Mật độ xây dựng chỉ 48%, còn lại 52% dành cho công trình tiện ích.
- Tổng sản phẩm hơn 3500 nền trong đó có sản phẩm đất nền & nhà phố,...
- Pháp lý: Tất cả sổ hồng riêng.
Riêng.
- Tiện ích nội khu gồm có:
+ Công Viên 7 kỳ quan (2.1ha) là một trong những địa điểm thu hút khách hàng đến check - in,...
+ Chợ đêm Phú Thiên Kim (1.4ha) đã kinh doanh & hoạt động 03 năm.
+ Trung tâm thương mại 2.8ha Lucky Mall Do đơn vị Hoà Bình ký kết.
+ Trường mầm non & trường tiểu học.
+ Bệnh viện, sân bóng, 12 công viên,...

* Phân tích tiềm năng dự án:
1) Sở hữu vị trí đắc địa: Nằm Đối Diện Cụm Khu Công Nghiệp Đồng Xoài 1,2,3.. Hiện tại đã có công nhân làm việc.
Việc.
2) Dự án sở hữu 4 mặt tiền đường nên việc kết nối giao thông rất thuận lợi.
3) Xã Tiến Hưng được quyết định lên phường nên việc đầu tư cơ sở hạ tầng cũng như xã đang tập trung hoàn thiện hồ sơ và đẩy nhanh tiến độ thực hiện.
4) Hàng loạt các dự án đầu tư công khởi công.
Đó là: Khởi công tuyến cao tốc Chơn Thành - Gia Nghĩa dự kiến trong năm 2024 bắt đầu làm.
Ngoài ra có Tuyến đường Trường Chinh 32m đã làm được 1 đoạn sắp tới sẽ hoàn thành tuyến đường này, Tuyến Đường Hải Thượng Lãn Ông..
-----------------------------------------------------------------------------
Anh/chị khách hàng quan tâm đất nền Bình Phước.
Liên hệ: 0936 965 717 ( TPKD: Nguyễn Hoài Thư - Chi nhánh Bình Phước) rất mong được hỗ trợ Anh/chị tốt nhất ạ.
Văn Phòng : Đường N8 - KĐT Cát Tường Phú Hưng

Xem thêm

Liên hệ:

093 696 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

1,42 tỷ

110.5 m²
12,85 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô Góc 2 Mặt Tiền Dưới 1tỷ5 || Rẻ Nhất Không Có Lô Thứ 2 - Đối Diện Nhà Ở Xã Hội 250 căn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.