Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất đường nhựa 8m, 22x50m, hông trạm y tế Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước

Ngày đăng: 17/03/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất bên hông trạm y tế Tiến Hưng, đường ĐT 741, Đồng Xoài, Bình Phước.
- Đất bằng phẳng, đẹp, đường nhựa 8m, dân cư xung quanh ở hết rồi.
- DT 22x50m, mặt tiền đường nhựa 8m.
Xung quanh dân ở đông, tiện đi lại, gần UBND Tiến Hưng, Trường học cấp 1,2. Đường thông nhiều hướng, gần đường Cao tốc Chơn Thành - Gia Nghĩa mở rộng.
- Chính chủ, có hoa hồng cho người giới thiệu.
Gia đình giờ có việc, giờ bán cắt lỗ, thương lượng cho người có thiện chí.

Xem thêm

Liên hệ:

033 345 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 22m

Vị trí bản đồ

1,85 tỷ

1.100 m²
1,68 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất đường nhựa 8m, 22x50m, hông trạm y tế Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.