Tin đăng đã hết hạn.

Lô góc đẹp bậc nhất Đồng Xoài, giá mềm cơ hội đầu tư tốt

Ngày đăng: 14/03/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Lô góc siêu đẹp trong khu đô thị đồng bộ đẹp nhất Bình Phước, thiết kế chuẩn Châu Âu - Dự án trung tâm thành phố Đồng Xoài - Trái tim của vùng đô thị công nghiệp phía Nam.

Vị trí đắc địa: Tọa lạc tại mặt tiền Tuyến Tránh Quốc Lộ 14, phường Tiến Hưng, TP. Đồng Xoài, Bình Phước; Dự án kết nối thuận tiện với hệ thống giao thông đồng bộ như:
- Cao tốc Gia Nghĩa - Chơn Thành.
- Cao Tốc TP HCM - Thủ Dầu Một - Chơn Thành kết nối nhanh chóng đến TP HCM.
- Tỉnh lộ 741.
- Tuyến tránh Quốc Lộ 14.
Giá siêu rẻ so với thị trường chỉ 3,8 tỷ (~ 17,67 triệu/m2), trong khi lô góc đẹp trong khu vực đang giao dịch gần 20 triệu/m2!
Vị trí đắc địa: Nơi giao thoa giữa các tuyến đường lớn và đẹp trong khu đô thị: Đường D4 lộ giới 20m, đường N2 lộ giới 16m. Đối diện công viên lớn, gần sát toà căn hộ dịch vụ, đường vào công viên, trường học, chợ,... Luôn ổn định khách thuê. Cực phù hợp làm khách sạn, nhà hàng tiệc cưới.
Thông tin chi tiết:
Sổ vuông vắn, thoáng trước sau: 220 m2.
Mặt tiền: Ngang 10m.
Xây dựng tự do 6 tầng, có thể chia được 30 phòng, PCCC đầy đủ, giấy phép cực thuận lợi.
Thiết kế: Mỗi tầng có thể chia 6 phòng, full nội thất.
Doanh thu cho thuê: 3 - 4 triệu/phòng.
Dòng tiền ổn định: 105 triệu/tháng (~ 1,26 tỷ/năm).

Lưu ý: Chỉ tiếp khách VIP thực sự có nhu cầu, không tiếp cò lái kỳ kèo. Giá áp dụng trong vòng 2 tuần, đến hết ngày 26/3. Sau thời gian này, giá sẽ tăng 3 - 5% khi đưa lên sàn.

Chính sách thanh toán linh hoạt:
Chỉ cần thanh toán trước 50%, phần còn lãi hỗ trợ vay vốn ngân hàng trong 30 năm.

Hotline: 0945 885 885.

Xem thêm

Liên hệ:

094 588 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

220 m²
17,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Cát Tường Phú Hưng, Tp. Đồng Xoài, T. Bình Phước
NS

Nguyễn Tuấn Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô góc đẹp bậc nhất Đồng Xoài, giá mềm cơ hội đầu tư tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.