Bán gấp đất nền 3819m2 75 tỷ giá tốt tại phường Mạo Khê, thị xã Đông Triều, Quảng Ninh

Ngày đăng: 23/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất nền rộng 3819m2 tại phường Mạo Khê, Quảng Ninh - thị xã Đông Triều, Quảng Ninh cũ, với mức giá 75 tỷ VND. Đất có mặt tiền 50m, ngõ vào rộng 20m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào. Pháp lý đầy đủ, phù hợp cho các dự án xây dựng hoặc đầu tư lâu dài. + Hướng cửa chính: Tây Nam + Diện tích: 3819m2 + Mặt tiền: 50m + Ngõ vào: 20m + Phòng ngủ và phòng tắm: có thể xây dựng theo nhu cầu + Nội thất: có thể trang bị điều hòa, tủ lạnh,... + Phong thủy tốt, thích hợp cho kinh doanh + Gần ĐH công nghiệp Quảng Ninh Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí 0334621821 Thuỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

033 462 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 50m

Vị trí bản đồ

75 tỷ

3.819 m²
19,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
P. Mạo Khê, Tx. Đông Triều, T. Quảng Ninh
T

Thịnh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán gấp đất nền 3819m2 75 tỷ giá tốt tại phường Mạo Khê, thị xã Đông Triều, Quảng Ninh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.