Ngân hàng bán đấu giá đất đẹp tại Khu đô thị mới Kim Sơn, Phường Đông Triều, Quảng Ninh

Ngày đăng: 22/05/2026

6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Khu vực Khu đô thị mới Kim Sơn, Đường Quốc lộ 18, Phường Đông Triều, Quảng Ninh (địa chỉ cũ: Thị xã Đông Triều, Quảng Ninh) là nơi lý tưởng để đầu tư với diện tích 370,36 m2. Đất thổ cư có pháp lý đầy đủ, phù hợp cho nhu cầu xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Hướng cửa chính Đông Bắc giúp đón gió mát và ánh sáng tự nhiên, mang lại phong thủy tốt cho ngôi nhà. Ưu điểm nổi bật của lô đất này là mặt tiền rộng 18m, thích hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở với nhiều tiện ích xung quanh. Giá bán đấu giá 5,63 tỷ VND là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống và làm việc lý tưởng. Liên hệ để biết thêm chi tiết Ha Duy Truong 0932081111

Xem thêm

Liên hệ:

093 208 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

5,63 tỷ

370.36 m²
15,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 18, P. Kim Sơn, Tx. Đông Triều, T. Quảng Ninh
HT

Ha Duy Truong

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Ngân hàng bán đấu giá đất đẹp tại Khu đô thị mới Kim Sơn, Phường Đông Triều, Quảng Ninh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.