Tin đăng đã hết hạn.

Siêu rẻ, lô góc đối diện trung tâm TM TP Thanh Hóa 122m2 giá chỉ 1,3x tỷ

Ngày đăng: 03/09/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

MB3220 Đông Thịnh em ra lô góc 2 mặt tiền CL1 đối diện trung tâm thương mại giá cực rẻ - DT: 122,5m2 rộng 5m hướng Bắc Vỉa hè 8m lòng đường 7,5m 2 mặt tiền rất nhiều không gian sử dụng Đất đối diện trung tâm Thương mại thuận tiền ở và kinh doanh - Giá cần tiền bán chỉ 1,3x tỷ. Ace nhanh tay liên hệ em: 0978728257 Thanh Tùng

Xem thêm

Liên hệ:

097 872 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

1,39 tỷ

122 m²
11,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 47, X. Đông Thịnh, H. Đông Sơn, T. Thanh Hóa
LT

Lưu Thanh Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu rẻ, lô góc đối diện trung tâm TM TP Thanh Hóa 122m2 giá chỉ 1,3x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.