Tin đăng đã hết hạn.

Siêu rẻ lô góc 104.5m2 đường kinh doanh 20,5m đại đô thị Đông Sơn giá chỉ 2,x tỷ

Ngày đăng: 25/07/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Hàng hiếm. Bán lô đất MB3220, lô góc 2đường 10.5m, sát khu dân cư Đông Thịnh TP Thanh Hóa. Kích thước: 5.27x20.5m=104.5m2. Hướng: Tây Bắc. Nằm trên 2trục đường 10.5m xuyên các MB và trục thông QL47, vỉa hè 5m. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ sang tên ngay. Gần trung tâm hành chính, trường học, chợ dân sinh, bênh viện huyện Đông Sơn. Thuận Tiện Kinh Doanh Buôn Bán. Giá bán: 2.xx tỷ. Liên hệ: 0978728257

Xem thêm

Liên hệ:

097 872 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,2 tỷ

104.5 m²
21,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 47, X. Đông Thịnh, H. Đông Sơn, T. Thanh Hóa
LT

Lưu Thanh Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu rẻ lô góc 104.5m2 đường kinh doanh 20,5m đại đô thị Đông Sơn giá chỉ 2,x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.