Tin đăng đã hết hạn.

Cực đẹp! Đất MB ngay Quốc Lộ 47 cạnh nút giao cao tốc, sẵn sổ chính chủ

Ngày đăng: 24/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Vị trí: Ngay nút giao cao tốc Hà Nội - Thanh Hóa, Đông Khê, phường Đông Sơn, TP. Thanh Hóa. - Diện tích: 120m² (ngang 6m, dài 20m). - Hướng: Đông Bắc mát mẻ quanh năm. - Vị trí cực đẹp: Ngay ngã 3, mặt đường rộng rãi, vỉa hè thoáng. Ngay nút giao cao tốc và Quốc lộ 47. Dân cư đông đúc, văn minh, khu vực đang phát triển mạnh. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch. Giá bán: 10.8 triệu/m² (Có thương lượng cho khách thiện chí).

Xem thêm

Liên hệ:

097 394 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

1,3 tỷ

120 m²
10,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Đông Sơn, H. Đông Sơn, T. Thanh Hóa
NB

Nguyễn Bình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cực đẹp! Đất MB ngay Quốc Lộ 47 cạnh nút giao cao tốc, sẵn sổ chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.