Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 3.62 tỷ, có ngay 204.2m2 đất full thổ cư, đường thông ô tô tránh, sổ đỏ cất két

Ngày đăng: 10/03/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chỉ 3.62 tỷ, có ngay 204.2m2 đất full thổ cư tại đội 3 - Yên Thái - Đông Yên,
Đường thông ô tô tránh thoải mái, sổ đỏ cất két sang tên trong ngày.

Xem thêm

Liên hệ:

098 185 ****

Vị trí bản đồ

3,62 tỷ

204.2 m²
17,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đông Yên New City, X. Đông Yên, H. Đông Sơn, T. Thanh Hóa
NT

Nguyễn Thị Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 3.62 tỷ, có ngay 204.2m2 đất full thổ cư, đường thông ô tô tránh, sổ đỏ cất két - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.