Bán mặt tiền liên xã Tân Lợi. Đường nhựa ngay ngã tư tuyến xuyên tâm. Giá cần bán nhanh

Ngày đăng: 15/04/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán lô đất đường Liên xã Tân Lợi. Dt 5x34tc100. Mặt tiền nhựa qh 32m. Nằm ngay ngã tư giao nhau đường xuyên tâm. Đất bằng phẳng đẹp. Thích hợp đầu tư. Giá chủ rất cần bán. Tiếp khách thiện chí.

Xem thêm

Liên hệ:

091 400 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

460 triệu

175 m²
2,63 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán mặt tiền liên xã Tân Lợi. Đường nhựa ngay ngã tư tuyến xuyên tâm. Giá cần bán nhanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.