Tin đăng đã hết hạn.

Công ty đấu giá hợp danh Đông Nam thông báo đấu giá tài sản

Ngày đăng: 03/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Tổ chức hành nghề đấu giá: Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam. Địa chỉ: Số 56 Hiền Vương, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú, TP. HCM (nay là P. Phú Thạnh, TP. HCM). Tài sản đấu giá: 1/ Bất động sản (BĐS) tại thửa đất 149, tờ bản đồ 10, diện tích (DT): 1581m2 tại xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước (nay là xã Đồng Tâm, tỉnh Đồng Nai). 2/ BĐS tại thửa đất 150, tờ bản đồ 10, DT: 1583m2 tại xã Đồng Tiến, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước (nay là xã Đồng Tâm, tỉnh Đồng Nai). Đấu giá bằng bỏ phiếu trực tiếp tại phiên đấu giá. Phương thức trả giá lên. Xem tài sản: Từ ngày 26/8/2025 đến ngày 28/8/2025 (giờ hành chính) tại nơi có tài sản. Thời gian, địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký tài sản: Khách hàng theo quy định tại Luật ĐGTS liên hệ từ ngày 21/8/2025 đến ngày 09/9/2025 (giờ hành chính các ngày làm việc) tại số 56 Hiền Vương, phường Phú Thạnh, TP.HCM; Số 497/12 Nguyễn Văn Khối, phường Thông Tây Hội, TP.HCM hoặc số 124/137 đường Bùi Trọng Nghĩa, phường Trảng Dài, tỉnh Đồng Nai để đăng ký tham gia. ĐT: 0888154369 Nhận tiền đặt trước: Từ ngày 21/8/2025 đến ngày 09/9/2025. Tổ chức đấu giá tài sản: Ngày 12/9/2025 tại số 124/137 đường Bùi Trọng Nghĩa, phường Trảng Dài, tỉnh Đồng Nai.

Xem thêm

Liên hệ:

088 815 ****

Vị trí bản đồ

5,87 tỷ

3.164 m²
1,86 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Công ty đấu giá hợp danh Đông Nam thông báo đấu giá tài sản - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.