Tin đăng đã hết hạn.

2 Nền liền kề duy nhất Đường 753, Xã Tân Lợi, Đồng Phú, Bình Phước, 815 triệu TL

Ngày đăng: 30/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhanh tay! Bán đất diện tích 410.1m2 tại Đường 753, Xã Tân Lợi, Đồng Phú, Bình Phước. - Điểm nhấn: + Mặt tiền rộng 5m, ngõ vào 30m thuận tiện cho xe hơi ra vào. + Pháp lý đầy đủ. + Khu vực phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0866646905 và tên Mạc Văn Đạt.

Xem thêm

Liên hệ:

086 664 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

815 triệu

410.1 m²
1,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 753, X. Tân Lợi, H. Đồng Phú, T. Bình Phước

Mạc Văn Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 2 Nền liền kề duy nhất Đường 753, Xã Tân Lợi, Đồng Phú, Bình Phước, 815 triệu TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.