Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Xã Tân Lợi, Đồng Phú, Bình Phước, 300 triệu, 235 m2

Ngày đăng: 19/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nằm ở vị trí đẹp tại Xã Tân Lợi, Đồng Phú, Bình Phước, mảnh đất này có diện tích 235 m2 và giá bán 300 triệu VND. + Ngõ vào rộng rãi, phù hợp cho xe ô tô di chuyển. + Mặt tiền 6m, thuận lợi cho việc kinh doanh. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Liên hệ ngay với Lê Hướng bds qua số điện thoại 0982815655 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

098 281 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

300 triệu

235 m²
1,28 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Xã Tân Lợi, Đồng Phú, Bình Phước, 300 triệu, 235 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.